จะรอOlympus OM-D E-M5 Mark III หรือจะซื้อ E-M10 Mark III ดีครับ

กระทู้คำถาม
Olympus OM-D E-M5 Mark III อีกนานไหมครับกว่าจะมา ใครพอจะทราบข่าวบ้างครับ
ตอนแรกผมรอ E-M10 Mark III แต่พอออกมาแล้วแล้วรู้สึกว่ายังไม่ตอบโจทย์ผมเท่าไหร่
ผมอยากได้กล้องไว้ถ่ายงาน ถ่ายธรรมชาติ ถ่ายคน
แล้วเซ็นเซอร์ตัวที่ใส่มาให้ในE-M10 III ดีไหมครับ
E-M10 III ดีพอที่จะรับงานไหมครับ หรือว่าผมควรจะรอ E-M5 Mark III
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่