เจอด่านตรวจค้นพบยาบ้า1เม็ด เเล้วให้เขียนประวัติส่วนตัวเเต่ไม่เอาตัวไป เเบบนี้จะโดนอะไรหรอครับ?

กระทู้คำถาม
ขับรถไปเจอด่านตรวจ เเล้วพบยาบ้าที่ตัวผม1เม็ด เเต่ตำรวจไม่ได้เอาตัวไปเพราะยังเป็นเยาวชนเเล้วยังเรียนอยู่ด้วยเเละครอบครัวก็ไม่มีพ่อกับเเม่ทำงานอยู่ต่างประเทศเลยไม่มีผู้ปกครอง เเล้วตำรวจก็ให้เขียนชื่อจริง ชื่อเล่น อายุที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์ เเบบนี้จะโดนอะไรหรอครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่