หน้าแห้งมาก รู้สึกเหมือนผิวขาดน้ำเลย ใช้อะไรดีคะ? เราแพ้ง่ายด้วย T^T

ช่วงนี้หน้าแห้งมากค่ะ แห้งจนลอกเป็นขุยๆ แบบหน้าตึงเลย เหมือนผิวขาดน้ำอ่ะ ใครมีคำแนะนำบ้างไหมคะ ใช้อะไรดี เราแพ้ง่ายด้วย เวลาลองใช้อะไรใหม่ๆ สิวขึ้นตลอดเลย นี่ลองซื้อ Aloe Gel หลายแบรนด์มาใช้ หน้าแห้งกว่าเดิมไปอีก แพ้ด้วยจ้า สิวมาเพียบ เครียดสุดๆ ทุกวันนี้แทบจะหน้าสดไปทำงานแล้วอ่ะค่ะ เพราะหน้ามันแห้งจนแต่งหน้าไม่ติดเลย ฮือ เศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่