TRUE สามารถค้างชำระได้กี่เดือนคะ (โดนระงับสัญญาณเพราะค้างเแค่เดือนเดียว)

กระทู้คำถาม
สอบถามผู้รู้ค่ะ เราค้างค่าโทรศัพท์ TRUE มา 1 เดือน
รอบเดือน 7 กำหนดชำระ 3/8/60 >> เกินกำหนดชำระ     ยอด 505
รอบเดือน 8 กำหนดชำระ 3/9/60 >> ยังไม่ถึงกำหนดชำระ  ยอด 485

โปรที่ใช้อยู่ คือ 699 วันตัดรอบบิล คือ วันที่ 9
วงเงินเรา 2,800  ตอนนี้เกินกำหนดชำระ 1 เดือน โดนตัดสัญญาณซะแล้ว

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่