เคยสั่งปริ้นสีแต่ออกมาเป็นขาวดำ แก้ไขยังไงคะ

แก้ไขหัวกระทู้ค่ะ >> สั่งปริ้นสีแต่ออกมาเป็นขาวดำ แก้ไขยังไงคะ

เมื่อก่อนเวลาปริ้นงาน งานก็ออกมาเป็นสีปกติ แต่มีอยู่วันนึงสั่งปริ้นเป็นขาวดำแล้วหลังจากนั้นงานก็ออกมาเป็นขาวดำตลอด
แม้จะไม่ได้เลือกให้ปริ้นขาวดำอ่ะค่ะ ต้องแก้ไขยังไงคะ
คือสั่งปริ้นจากมือถือ ก็ปริ้นออกมาเป็นสีปกตินะคะ แต่ถ้าเป็นโน๊ตบุ๊คจะออกเป็นขาวดำตลอดเลย

ต้องแก้ตรงนี้รึเปล่าคะ หลังจากอ่านๆมาตามเว็บ แต่ก็ไม่เห็นมีปุ่มให้แก้เลยค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ปล. เครื่องปริ้น hp 4720 ค่ะ
แท็กผิดขออภัยด้วยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่