อยากเรียน นวัตฯ มศว แต่ฐานะที่บ้านไม่ดี

อยากเรียนนวัตกรรมของมศว ครับ แต่ฐานะที่บ้านไม่ดี
จ่ายค่าเทอมไม่ไหว กู้กยศ.ก็แล้ว แถมตัวผมเกรดไม่ดี ไม่ถึง2.5แหนะ แต่ชอบการตัดต่อวิดิโอ ชอบเกี่ยวกับกราฟฟิคมาตั้งแต่เด็ก เลยฝึกฝนด้านนี้มาตลอด
พอจะมีมหาลัยไหนมั้ยครับ ที่นิเทศรับเกรดไม่เกิน2.5และค่าเทอมไม่แพง ขอเป็นในกรุงเทพฯหรือปริมณฑลนะครับ ขอบคุณครับ
ปล.แท็กห้องผิดขออภัยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่