ผมซื้อซาเล้ง3ล้อ // ที่บ้านผมอาย ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอเข้าเรื่องเลยครับ

ผมได้ซื้อซาเล้ง3ล้อ ติดเครื่อง เก่าๆมาคันนึง ซึ่งผมจะนำมาขายก๋วยเตี๋ยวครับ ทีนี้ทางบ้านผมอาย ที่ผมจะต้องไปขับซาเล้ง ปุเลง ปุเลง ขายของ แต่ผมไม่อายครับ แต่แคร์ความรู้สึกทางบ้านมากกว่าครับ  ผมจะบอกที่บ้านยังไงดีครับ (แต่ที่บ้านไม่ได้ดูถูกคนขี่ซาเล้งนะครับ ประมาณว่า มีการมีงานทำ รับราชการอยู่ดีๆ ลาออกมาขับซาเล้งขายก๋วยเตี๋ยว เพื่ออะไร) แต่ผมชอบขายของครับ ผมอยากให้ที่บ้านเข้าใจผมมากขึ้นครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่