ขอตั้งคำถามนะคะ ว่า เราอยากเรียกซาตานอะค่ะ ต้องทำไงบ้างคะ---

คือ ไงดีอะ เราอยากเจอซาตานเลยง่ะ ถึงรู้ว่ามันเป็นสิ่งที่เรามองไม่เห็นอะค่ะ เเต่เราอยากติดต่อ เเละเรียกออกมาอ่ะค่ะ เเล้วสำหรับคนที่คิดว่า ซาตานมันรักษาสัญญาได้หรอ คำตอบคือ รักษา ค่ะ เพราะซาตานทุกตน กระหายดวงญาณ ของมนุษย์ ในระดับนึง--- ตอนนี้อยากทราบมากๆค่ะ ว่า-เรียกซาตานต้องทำยังไง-
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่