huawei mediapad m3 update android 7

คือผมอยากทราบว่าท่านที่ใช้ M3 อยู่ ได้รับการอัพเดต android 7 หรือยังครับ พอดีผมได้ไปซื้อ m3 แล้วเห็นตัวโชว์ที่ร้าน T... เปิดดูแล้วเป็น 7.0 แต่เครื่องที่ผมซื้อมาเปิดเครื่องตั้งค่าเรียบร้อย รอให้ ota ก็ยังไม่เห็นเด้งมาให้อัพเดต เลยมาถามทุกท่านที่ใช้ M3 ครับ ว่าได้รับการอัพเดตหรือยัง

ปล. เครื่องผม ตั้งค่าอัพเดต auto แล้ว แต่เครื่องผมไม่ได้ใส่ซิม จะเกี่ยวมั้ย หากทุกท่านได้อัพเดตแล้ว

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่