มือปราบเจ้าหัวใจตอนจบ...จบแบบสวยงามตามท้องเรื่อง

ติดตามกันมาตั้งแต่ต้นจนตอนจบของมือปราบเจ้าหัวใจ  ขอบคุณสำหรับพระเอก และนางเอกวันนี้ หลังจากที่ลุ้น เศร้า ตื่นเต้นกันมาตลอดเรื่อง วันสุดท้ายจบอย่างสวยงามตามท้องเรื่อง หวานกันจนมดจะกัดตาย เบาหวานแทบจะขึ้นตา ยิ่งตอนส่งท้าย ที่เล่นถ่ายรูปกันนี่บอกเลยว่าไม่ใช่คณินทร์กับมินตรา  แต่...แต่มันคือพอร์ชกับขวัญถ่ายรูปเล่นกัน การแสดงของทั้งสองคนขอกราบเลยค่ะ แสดงได้ถึงแสดงได้เป็นตัวละครนั้นจริงๆเชื่ออย่างสนิทใจเลยค่ะ  ขอตายอย่างสงบศพสีชมพูกับหนุ่มๆทั้งสี่เหล่าทัพในวันนี้ดีต่อใจสุดๆ  ส่งท้ายอย่างสวยงามขอขอบคุณ
ช่อง7 พอดีคำ ทีมงาน ผู้เขียนบท ผู้กำกับ และนักแสดงทุกท่านนะคะ พวกคุณทุกคนสุดยอดมากๆค่ะ  ลุกขึ้นปรบมือค่ะทุกคนฟินรักคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่