อสุจิเปื้อนปากช่องคลอดจะท้องไหม

กระทู้คำถาม
คือพอดีว่ามีอะไรกับแฟน ใช้ถุงยางอนามัยนะคะ หลังจากที่แฟนเสร็จ เราก็ยกออก(เราอยู่ด้านบนตัวแฟน) แล้วถุงยางอนามัยมันติดมากับของเรา
แล้วน้ำอสุจิก็ไหลออก เราเอามือดึงถุงยางออกมา แล้วมือเราก็ไปจับโดนอสุจิด้วย เราเลยรีบไปล้างมือด้วยสบู่ แล้วก็ล้างของเราต่อโดยที่เราใช้นิ้วสอดเข้าไปข้างในด้วย อยากทราบว่า เรามีโอกาสจะท้องมั้ยคะ ถ้ามี เราจะมีโอกาสท้องได้ประมาณกี่เปอร์เซ็นคะ???
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่