อยากซื้อ BMW X3 หรือ X5 มือสองจากเต๊นท์หรือรถบ้าน ปีไม่เกิน 2015 รบกวนวิธีเช็กหรือช่างเก่งๆช่วยเช็กหน่อยครับ

ตอนนี้เล็งอยุ่หลายคัน ราคาพอรับได้ แต่กลัวเรื่องเดียวคือ ปัญหาที่จะตามมา ตั้งใจไว้ที่ BMW X3 หรือ X5 ปีไม่เกิน 2015 และมี BSI อยู่ แต่กลัวว่าจะเจอปัญหามากกว่าที่ BSI ครอบคลุม เช่น ช่วงล่างหรือเกียร์ หรือโดนชนมา เพราะ ไม่รู้ว่าเจ้าของคนก่อนหน้าใช้งานยังงัย

อีกทางนึงคือ เล็งรถที่ศูนย์มิลเลนเนียมรับประกัน ก็สบายใจระดับนึง แต่เพื่อความมั่นใจก็อยากได้คำแนะนำจากผู้มีประสบการ์หรือช่างที่ชำนาญอยู่ดีอ่ะครับ
หรือหากมีท่านอื่นมีคำแนะนำยังงัยก็รบกวนด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่