ประดิพัทธิ์ ไปไหนได้บ้างครับ

น้องผมจะไปทำงานที่นั่น แล้วบ้านอยู่ต่างจังหวัด ค่ารถไปทำงานคิดรวมกันแล้วจ่ายเยอะมาก เห็นว่าเป็นงานประจำแน่นอน ไม่คิดเช่า แต่อยากจะซื้อคอนโดแถวนั้น
1 ไม่ทราบว่า ประดิพัทธิ์ มีรถเมลล์ ไปไหนได้บ้าง เอาที่ผ่านโดยตรงเลยครับ จะได้ประหยัดค่ารถ
2 อนาคตจะมีรถไฟฟ้าผ่านไหม
3 แถวนั้นมีรถไปจังหวัดนนทบุรี ไหม
ขอถามเป็นข้อมูล เพราะว่าจะได้ตัดสินใจถูก ขอบคุณทุกท่านครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่