สอบถามคนที่ใช้ LANCOME VISIONNAIRE CREAM หน่อยค่ะ

พอดีเราฝากแม่ซื้อครีมตัวนี้ที่สนามบินแล้วแกะออกมาจากกล่องมีตัวกระปุกครีมกับไม้อันนี้ให้มาค่ะ ลักษณะคล้ายๆไม้พายตักครีมแต่อันใหญ่ๆ ไม่แน่ใจว่าใช่ไม้พายตักครีมมั้ยคะ อยากถามคนที่เคยใช้ว่าใช้งานด้านไหนคะ เพราะมีด้านนึงใหญ่กว่าอีกด้านแล้วมีผิวด้านๆค่ะ ไม่แน่ใจว่าใช้ถูกมั้ย ขอบคุณค่ะ

** รูปใหญ่หน่อยนะคะ พยายามแก้ไฟล์ให้เล็กแล้วแต่ทำไม่เป็น >__< **

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไม้พายอันนี้ไว้นวดครับ  ทาครีมบนผอม แล้วใช้พายด้านสากๆนวดวนเบาๆกระตุ้นผิวครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่