สวัสดีครับ !! ผมแค่อยากรู้กับเจ้า VESPA GTS 150

กระทู้คำถาม
เราเป็นเด็กธรรมดาคนนึงที่มีความชอบ แล้วสิ่งที่เราชอบนั้นคือ เจ้ามอเตอร์ไซค์คันน้อยที่มีแต่คนบอก นู่น นี่ นั่น ต่าง ๆ นา ๆ
ทำให้เราอยากรู้ว่า vespa gts iget 150 abs ตัวล่าสุที่กำลังจะวางจำหน่าย มันมีอันไรที่ไม่ดีหรอ
ทำไมคนรอบข้างเราถึงบอกว่า "คิดอะไรอยู่ ถึง ออกเวสป้า" ทำให้เรานั่นลังเล แต่เราก็ไม่ได้เปลี่ยนใจ
เราจองรถไว้แล้ว แต่เราแค่อยากถามพวกเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่มีประสบการณ์ ในการใช้งาน
พวก New vespa ที่ผ่าน ๆ มา ??

#ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการดูแลรักษา
#และร้านซ่อม
#ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่