Annabelle 2 อยากให้เพื่อนๆที่ไปดูมาเล่าให้ฟังว่าเป็นยังไงบ้าง

ส่วนตัวผมให้คะแนนหนังเรื่องนี้ 9.5/10
มีเนื้อหาสปอยนิดนึงนะอมยิ้ม02

ผมไม่ค่อยดูหนังผีเพราะกลัวผี เเต่เพื่อนอยากให้ไปดูด้วยก็เลยไป 5555555
ถึงจะจับตอนได้ว่าผีจะออกมาตอนไหนเเต่ก็ไม่เคยที่จะไม่ตกใจเลย อมยิ้ม07
ฉากที่ผมตะลึงน่าจะเป็นฉากที่ผีเเม่ชีออกมาจูงรถเข็นที่เจสซี่นั่งอยู่กลางวันเเสกๆ เพื่อนบอกแบบนี้ก็ได้หรอ 555555
        คือแผ่เเม่ชีนี่มาจากคอนเจอริ่งรึปล่าวครับ ที่ฉากเเรกโผล่มากตอนที่เด็ก2คนนั่งคุยกันกลางห้องใต้ผ้าห่ม กับ ตอนจูงรถเข็น

ตั้งเต่กลางเรื่องมันเริ่มลุ้นขึ้นเรื่อยๆ เเบบมีอะไรให้ลุ้นไม่ขาด ซาวด์ก็บิ้วจังเลย
ชอบเรื่องนี้มากครับ ฝากบอกเพื่อนๆที่ยังไม่ได้ดูด้วยนะว่า หนังมี 2 เอ็นเครดิตอมยิ้ม17
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่