สงสัยเรื่องเพลิงพระนางค่ะ เพิ่งจะมีโอกาสได้ดูย้อนหลัง ใครที่เป็นแฟนละครรบกวนด้วยนะคะ

เราเพิ่งจะมีโอกาสได้ดูย้อนหลังค่ะ พอดีอยู่ ตปท คือ ตองแปงลูกชายตองนวลเหมือนจะรักเรณุมาศลูกเจ้าทิพย์ เจ้าทองพญาลูกเจ้าเสกขรรักกับเจ้าครองภพ

ลูกริมบึง และสุดท้าย ม่านฟ้าลูกยอดพุ่มรักกับเรณุมาศ และปิ่นมณีรักม่านฟ้า คือ ทั้งหมดนี้ เป็นพี่น้องพ่อเดียวกันหมด อยากทราบว่า

รักกันแบบคนรักได้ด้วยหรอคะเป็นพี่น้องพ่อเดียวกันแต่แค่ต่างมารดา

รบกวนด้วยนะคะ กระทู้ไร้สาระต้องขออภัยด้วยค่ะ แต่เราสงสัยจริงๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่