สอบถามหน่อยครับ ปจด. ขาดเกือบ 2 เดือน ตรวจแล้วขีดเดียว ไม่ทราบว่ามีโอกาสท้องไหมครับแบบนี้?

แฟนประจำเดือนมาล่าสุด 19 มิ.ย. มี พสพ.กันวันที่ 25-26 มิ.ย. มีการป้องกันโดยการสวมถุงยางอนามัยทุกครั้ง และทำการหลั่งข้างนอก(ในถุง)ทุกครั้ง
เมื่อเสร็จกิจได้มีการนำถุงไปใส่น้ำดูเพื่อเช็ครอยรั่ว ทุกชิ้นไม่พบน้ำรั่วซึม
จากนั้นจนถึงปัจจุบันก็ไม่ได้มี พสพ.อีกเลย มีการตรวจโดยใช้แบบจุ่ม ไปเมื่อวันที่ 27 ก.ค ผลออกมาขีดเดียว
แล้วตรวจอีกครั้งนึง วันที่ 5 ส.ค ผลออกมาคือ ขีดเดียวเหมือนเดิม จนถึงวันนี้ ปจด.ยังไม่มาเลย
ไม่ทราบว่ามีโอกาสจะท้องมั้ยครับกรณีแบบนี้ เครียดมากๆครับ รบกวนสอบถามหน่อยครับ.

*ปจด. มาไม่ปกตินะคับ รอบเดือนห่างกันไม่ตรงกัน*
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่