เบื่อกับ Firstchoice

มีบัตรอยู่ใบเดียว ทำหาย โทรไประงับตามขั้นตอนปกติ โอเค ส่งบัตรใหม่ ผ่านไปสองอาทิตย์ โทรตาม ยังไม่ถึง ตามได้มั๊ย ไม่ได้ ส่งแบบไปรษณีย์ธรรมดา , เรานี่ อื้อหือ บัตรเครดิตส่งแบบธรรมดา สุดยอดจริงๆ ก็แจ้งระงับบัตรที่ส่งมาเถอะ ป่านนี้คนอื่นเอาไปแล้วมั้ง บอกให้ส่งมาใหม่ขอเป็น EMS ถ้าแพงนักตัดบัตรผมจ่ายก็ได้นะ คอลเซนเตอร์ อึ้งๆ ค่ะ ค่ะ

เซ็ง กะว่าจะรูดซื้อของวันแม่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่