แฟนเก่าของแฟนใหม่เราไม่ยอมเลิกยุ่งแต่เหมอนคนของเราก้มีใจทำไงดีคะะ

กระทู้คำถาม
อมยิ้ม08อมยิ้ม08อมยิ้ม08คือเรามีแฟนชื่อ วายอมยิ้ม08(ชื่อสมุมติ)เค้าคบกะเราไม่ถึงเดือนหรอกค่ะ แต่เรารักเขามากๆเลย แต่หลายๆคนก้บอกเราว่าเนี้ยแฟนเก่ามันอะไฟแรงน้ะคบกันมาปีกว่าๆ แต่เลิกกันก่อนที่เราจะเข้ามาน้ะคะ ครั้งนี้เรากับมาคุยๆกันรอบที่7แล้วคะ คือเราพยายามมจะตัดเค้าแต่ก้เหมือนเค้ายังวนเวียนกะเรายุ่มากๆพอเราจะลมเค้าก้กลับมาแล้วจุดบมันจบที่ว่าเค้ากลับไปหาคนเก่านะสิคะ ทั้ง7รอบเลย แลล้วรอบนี้เค้าก้กลับมาหาเราเราระแวงมากกลัวเค้ากลับไปอีกระแวงทุกคน แล้วพักนี้นางก้อัพสตอรี่เหมือนจะคิดถึงแฟนเก่าคนนั้นอีกแลวค่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา เรากพยายามยู่นิ่งๆไม่อะไรแล้ว เพราะเรากคิดว่าเดี้ยวมันก้คิดได้เองว่าตอนนี้เราสองคนกลับมาคุยกันแบบจิงๆจังๆแล้ว แต่ปรากฏว่าเค้าก้ยังอัพสตอรี่ี ถึงกันยุ่เลยยย เราควรทำยังไงคะ เพื่อนเราก้บอกว่าเห้นนั่งด้วยกันเห้นบายๆกันด้วย
เราาควรออกมามั้ยคะ ปล เหมอนเราไม่มีเค้าเราก้เริ่มยุ่ได้แล้วไม่ได้อ้อนวอนให้เค้ายุ่หรือไม่ได้ยือให้เค้าไปอยากให้เค้าเต็มใจยุ่มากกว่า ควรทำไงดีคะทุกคน
แสดงความคิดเห็น