สนใจ Vespa GTS300 ปีใหม่เปิดราคามา ไม่ถึง200,000 จะซื้อมาขับในเมืองมุดง่ายไหมครับ เทียบ Aerox Nmax Forza

กระทู้คำถาม
พอดีอยากได้รถที่อัตตราการเร่งดี ไม่กินน้ำมันมาก มีคนซ้อนประจำ ออกทริปได้บ้าง
ตอนแรกมองพวก Aerox Nmax ได้แค่ลองขับของเพื่อนก็ถือว่าตอบโจทย์ในราคา แต่พอมีคนซ้อนหรือขับไกล ส่วนตัวผมคิดว่ายังไม่ตอบโจทย์
แต่หลักๆขี่ไปทำงาน สุขุมวิท สาทร ราชเทวี มีตัวเลือกอื่นที่น่าสนใจไหมครับ
vespa มุดยากไหม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่