#เก็บตกภาพ อ๊อฟชนะพล คุณโอลิเวอร์และทีมงานมือเหนือเมฆ งาน ‪‎mayaawards2017‬

เมื่อคืนได้รู้ผลกันไปแล้วว่าใครได้รางวัลบ้าง  ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลค่ะ
ขอเก็บตกภาพงานรับรางวัลมายามหาชน2017 ของอ๊อฟชนะพล และทีมงานละครมือเหนือเมฆค่ะ

อ๊อฟได้รางวัลดาราสมทบชายขวัญใจมหาชนจากบทคุณชายหริพันธ์เรื่องริษยา
ส่วนคุณโอลิเวอร์ได้รับรางวัลผู้กำกับขวัญใจมหาชนจากเรื่องมือเหนือเมฆค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ขอบคุณเจ้าของภาพทุกภาพ  ชนะพล สัตยา  @chanapol_sataya   PR.CH7   Aof-Chanapol FC  
‪#‎ninebeverfilms‬  Tanawich Wongsuwan   Jeabcm Sopha   Nopparit Sribut   @nantawan38

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่