ถามหน่อยครับ กล้องเว็บแคม จะเอาเข้าคอม 4 กล้องพร้อมกัน จะมีปัญหา dirver ชนกันไม่ครับ

ถามหน่อยครับ กล้องเว็บแคม จะเอาเข้าคอม 4 กล้องพร้อมกัน จะมีปัญหา dirver ชนกันไม่ครับ คล้ายๆจะทำเป็นกล้องวงจรปิดโดยใช้กล้องเว็บแคมครับ
แล้วโปรแกรมที่ดูได้พร้อมกัน 4 จอมีไม่ครับ

แต่ตอนนี้ผมลองทำแล้ว แต่ผมใช้คนล่ะยี่ห้อครับ ปัญหา คือ เดียวกล้องหนึ่งมา กล้องหนึ่งหาย เดียวก็ขึ้นมาทั้ง 2 กล้อง ครับ

***อยากรู้ว่ากล้องรุ่นเดียวกัน จะให้กันได้ไม
***ทำไม่คนล่ะรุ่นแล้วไดส์เวอร์ คนล่ะรุ่นทำไมมาบ้างมาไม่ได้บ้าง
*** โปรแกรมที่รอบรับเว็บแคมได้ 4 กล้อง มีโปรแกรมอะไรบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่