ใครดู Atomic Blonde แล้วไม่รู้เรื่องบ้าง ? มาร่วมกันงงทู้นี้!

ผมไม่รู้ว่าตัวเองโง่หรืออะไร ดูจบแล้วออกจากโรงมารู้สึกไม่เก็ทหนังเอาสะมากๆ
เพราะหนังเล่าเรื่องโคตรแปลก ตัวละครหลอกกันไป หลอกกันมา หลอกแล้วหลอกอีก
ดูตยแล้วยังไม่เข้าใจว่าใคร ทำงานให้ใคร แล้วทำไปแล้วได้อะไร

มีใครงงแบบผมบ้างมั้ยครับ ไม่ใช่ผมคนเดียวใช่มั้ย ที่งง 5555  
**ไม่ต้องเอากระทู้สปอยล์เฉลยไกด์หนังมาแปะนะครับ
ผมอยากรู้ว่าหากยังไม่ได้อ่านเฉลย หรือ สปอยล์
จะมีคนงงแบบผมสักกี่คน 5555

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่