จนตอนนี้ก็ยังมั่นใจค่ะ หน้ากากซูโม่ คือพี่ปาน ธนพร

ขออนุญาตตั้งกระทู้ส่งท้าย ก่อนเปิด 2 หน้ากากในสัปดาห์หน้าและถัดไปนะคะ

หลังจากได้ฟังเพลงลาวดวงเดือน ทำให้เรามั่นใจค่ะว่า หน้ากากซูโม่ คือพี่ปาน ธนพร มีอะไรหลายๆอย่างที่รู้สึกว่าใช่คนๆเดียวกันค่ะ (เป็นคหสต.ของเราเองค่ะ)

ตอนนี้จำนวนชนกลุ่มน้อยที่ทายว่าพี่ปานน่าจะลดลงไปกว่าเดิม ไม่รู้ยังมีสักกี่คนที่ยังคิดว่าพี่ปานอยู่ เรายังมีเพื่อนอยู่มั้ยคะ 55

ปล.เราขอทายสนุกๆนะคะ ไม่ขอท้าทำอะไร ยังไม่กล้าพอค่ะ
เม่าเศร้า
โปรดคอมเม้นต์อย่างสุภาพ ไม่เกินเลยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่