สอบถามเรื่องรูปบ้านและแผนผังของกยศ.ค่ะ

กยศ.ต้องถ่ายรูปบ้านและเขียนแผนที่ใช่มั้ยคะ ทีนี้เราไม่เข้าใจว่าต้องเอาบ้านไหน
1.บ้านตามทะเบียนบ้านที่มีชื่อเรา (แต่เราหรือผปค.ไม่ได้อยู่+ไม่เคยอยู่)
2.บ้านที่เราอยู่ปัจจุบันจริงๆ

ในเอกสารเขียนหัวไว้ว่า "แผนผังที่อยู่อาศัยตามทะเบียนบ้านของบิดา/มารดาผู้ข้อกู้ยืม" และมีเนื้อว่ารับรองว่ารูปถ่ายเป็นบ้านพักของพ่อแม่เราจริงๆ อะไรทำนองนี้อ่ะค่ะ เราสับสนมากว่าต้องบ้านไหน

ปล.เราอยากใส่รูปให้ดูมากๆ แต่เราใส่ไม่ได้ค่ะ อมยิ้ม08
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่