อยากซ้อมร้องเพลง แต่ที่บ้านเสียงดังมากไม่ได้และไม่มีตังไปห้องซ้อมต้องไปแหกปากที่ไหนครับ

คือผมอยากจะซ้อมร้องเพลงแนวว้ากๆ ให้เสียงดีขึ้นเรื่อยๆแต่อยู่ที่บ้านเสียงดังมากไม่ได้และผมก็ไม่มีตังไปห้องซ้อมคนเดียว
มีที่ไหนที่แหกปากได้แบบไม่มีใครรำคาญบ้างครับ หรือใครมีคำแนะนำดีๆบ้างครับ

ปล.ผมไม่เคยร้องแนวว้ากนะครับ แต่อยากร้องได้หลายๆแนว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่