เบื้องหลังการถ่ายทำ Criminal Minds Behind the scenes Ep 1-2 ซับไทย

หลังจากดู Criminal Minds EP 1-2 จบกันไปแล้ว ทุกคนเป็นไงกันบ้างคะ ส่วนตัวเจ้าของกระทู้ว่า เริ่มต้นได้ดีและน่าติดตามพอสมควรเลย ตอนนี้ก็ใจจด ใจจ่อ กับEP.3 แล้ว ระหว่างรอ ร๊อ รอ เรามาชมเบื้องหลังการถ่ายทำของEp1-2 อุ่นเครื่องกันก่อนนะคะ มาค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

คลิปถ่ายทำฉากระเบิด ซับไทย
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

*** วันนี้ 4 โมงเย็นไว้เรามารอฟัง Ost Part 1 ชื่อเพลงHigher Plane  ก่อนละครออนแอร์คืนนี้กันนะคะ โดยส่วนตัวแล้วชอบเพลงแนวแรพมาก ตอนเพลงขึ้นปุ๊บนี่มีความตื๊ดเบาๆ ประกอบกับตัดฉากพระเอกตามสืบคดียิ่งชวนลุ้นระทึกและดูน่าสนใจมากขึ้น  เดี๋ยวเจ้าของกระทู้จะมาแปะไว้ให้นะคะ มาปูเสื่อรอกันค่ะ จุ๊บ จุ๊บเพี้ยนปูเสื่อรอเพี้ยนปูเสื่อรอlovelove
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview