samsung s6 edge plus toyota มันต่างจากไม่ toyota ตรงไหนหรอคะ

เท่าที่หาข้อมูลเหมือนว่ามันจะไม่มีประกัน และมีโปรแกรมบางอย่างมากับเครื่องซึ่งเราไม่รู้ว่ามันจะส่งผลให้การใช้งานต่างจากเครื่องปกติยังไงบ้างอ่ะค่ะ

พอดีเห็นลดราคาอยู่ที่ 1,0500 บาทเลยสนใจ

ตอนแรกสนใจ note 5 แต่พอมีเรื่องจอม่วงมากๆเลยไม่ค่อยอยากเสี่ยง

แล้วอีกตัวเลือกก็เป็น iphone se 32 gb ที่จะได้ราคานี้

ซึ่งเราไม่เคยใช้ iphone เลยค่ะ ตอนนี้ใช้ note 8 แต่พกพาไม่ไหวแล้วเครื่องใหญ่

เลยอยากขอคำแนะนำค่ะ เท่าที่หาข้อมูล s6 edge plus ก็มีปัญหาหน้าจอแตก หน้าจอเป็นเส้นอยู่เหมือนกัน แต่ไม่เท่า note 5 ส่วน iphone se ก็หน้าจอเล็กอยู่เหมือนกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่