อยากจะเริ่มใช้ครีมของ oriental princess ขอคำแนะนำหน่อยครับ

คือตอนนี้ใบหน้ามีปัญหาหมองคล้ำ ไม่กระจ่างใส มีรอยดำ+แดง บ้าง แต่ไม่เยอะเท่าไร
ที่กังวลตอนนี้คือความหมอง ไม่กระจ่างมากกว่า และโดยส่วนตัวหน้าแพ้ง่ายมาก เพราะเคยผ่านการเป็นสิวมาอย่างโชกโชน
ตอนนี้อาการดีขึ้น สิวไม่ค่อยขึ้นแล้ว

เลยอยากขอคำแนะนำจากพี่ๆในห้องนี้ครับ อยากลองใช้ OP ดู มีตัวไหน หรือเซตไหนน่าจะเหมาะกับใบหน้าผมตอนนี้บ้างครับ
ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview