อยากจะสอบถามเรื่อง อะไหล่ รถมอเตอร์ไซ ยี่ห้อ gpx ว่าหายากไหมครับ

ตอนนี้ผมลังเลว่าจะบออก GPX ดีหรือยี่ห่อตลาดดี ผมอยากรู้เรื่องอะไหล่ของรถ ยี่ห่อนี้น่ะครับว่าหายากไหมมีศูนย์บริการ ที่ไหนบาง ผมอยู่แถวพระราม2น่ะครับผม  ยี่ห่อนี้ไว้ใจเรื่องการบริการอะไหล่ได้มากแค่ไหนหาซื้อยากไหม มีแหล่งอะไรประมาณนั้นน่ะครับ หวังว่าจะเป็นประโยชน์ต่อคนอื่นที่เข้ามาดูด้วย ขอบตุณทุกท่านครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่