ช่วยดูให้หน่อยค่าว่าทำนายถูกรึเปล่า

มีเพื่อนมาขอดูไพ่ คือจขกท.เพิ่งหัดดูใหม่ๆ บอกเพื่อนไปแล้วแต่เพื่อนบอกว่าไม่เป็นไรอยากดู
เพื่อนถาม4คำถาม คำถามแรก ผช.ที่คุยกับเพื่อนอยู่ตอนนี้คิดอะไรกับเพื่อนรึเปล่า ได้ไพ่ the moon, the fool ,the lover ทำนายว่าผช.คนนี้น่าจะชอบเพื่อนค่ะแต่ดูท่าทางเค้าน่าจะมีความรักอิสระอยู่ซักหน่อย
2จะได้กลับมาคุยกันอีกมั้ย(เพื่อนกับผช.คนนั้นยุ่งๆอยู่เลยคุยกันน้อยลง ) ได้ไพ่9เหรียญ ,knight of sword, 2ภ้วย ทายว่าได้กลับมาคุยกันอีกค่ะ
3.จะได้คบกันมั้ย ได้6ไม้เท้า 2ไม้เท้า ace of cup (ผช.ที่ว่าเป็นชาวต่างชาติค่ะ)เลยทายว่าจะได้คบกันแต่คบกันแบบทางไกล
ช่วยชี้แนัด้วยค่ะขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่