Criminals Minds (Korean Version) EPแรก ซับไทยมาแล้วจ้า

กระทู้สนทนา
ไหนๆ เมื่อคืนใครได้ดูรายงานสดกันไปแล้วบ้างคะ เข้ามารายงานตัวกันหน่อยน๊า ใครหวีดไม่ทัน เรามีซับไทยออกมาให้ได้รับชม
กันแล้วนะคะ  บอกได้คำเดียว เปิดฉากแรกมานี่แทบหายใจไม่ทั่วท้องกันเลยทีเดียว อะไรจะลุ้นกันตั้งแต่อีพีแรกเลยเหรอ ดูไปก็ดมยา
ดมไป ซิคะ ทั้งปมขัดแย้ง ทั้งคดี ทั้งฮยอนจุนผู้เลือดร้อนเกรี้ยวกราดไปอีก  ได้ข่าวว่าเปิดตัวมา กวาดเรตติ้งสูงสุดEPแรกของละครTVN ในปีนี้เลยนะคะด้วยเรตติ้ง อยู่ที่4.187 (เทียบเท่าละครช่องปกตินี่อยู่ที่12 ) ด้วย มาค่ะ ใครพลาดเมื่อคืน เรามาดูซับไทยอุ่นเครื่องรอ EP.2 กันก่อนนะคะ

ขอบคุณแฟน CM เวอร์ชั่นUS ที่อนุญาตให้ใช้แทกCriminal Minds นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่