Anglia Ruskin University(ที่อังกฤษ) นี่ถือว่าโอเคมั้ยครับ

กระทู้คำถาม
พอดีตั้งใจจะเรียนต่อป.โททางด้าน Dramatherapy ครับ แล้วเห็นว่ามหาลัยนี้ค่าเทอมต่อปีถูกถ้าเทียบกับมหาลัยอื่น

เลยอยากรู้ความเห็นครับว่ามหาลัยนี้เป็นยังไงบ้าง เป็นที่ยอมรับหรือไม่ แล้วเหมาะสมกับการเรียนในสายงานนี้มั้ยครับ

ถือว่าโอเคมั้ยครับกับการจะไปเรียนที่นี่ ขอคำแนะนำด้วยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่