ร้านส่งกางเกงฮานาโกะไซส์ใหญ่(เอว 32-50) มีที่ไหนบ้าง

สวัสดีค่ะ เข้าเรื่องเลยนะค่ะ ตอนนี้หารายได้เสริมโดยการเป็นตัวแทนขายเกงเกงฮานาโกะขาสั้นอยู่ค่ะ เอวใหญ่สุด 42นิ้วเอง ราคาส่งตั้งแต่ตัวแรกไม่มีขั้นต่ำค่ะ คืออยากได้ที่ใหญ่กว่านี้นะค่ะ และอยากได้ร้านที่มีขายาวด้วยไซส์ใหญ่ๆ พอดีลองๆหาร้านในพันทิปแล้ว ไม่อัพเดทเท่าไหร่ แถมต้องสั่งขั้นต่ำเป็นห้าสิบตัวกว่าจะได้ราคาส่งเท่าร้านปัจจุบันที่สั่ง ขายาวส่วนใหญ่ใหญ่สุดเอว 36นิ้ว เองค่ะ แต่คิดอีกทางก็อยากลองสั่งตัดเหมือนที่แม่ค้าคนอื่นสั่งตัดกันอยู่ค่ะ แต่เราเริ่มไม่ถูกค่ะ ไม่รู้จะติดต่อไปทางไหน ต้องทำไงมั่งค่ะ
คำถามคือ
1.อยากได้ร้านส่งกางเกงฮานาโกะไซส์ใหญ่ มีที่ไหนแนะนำบ้าง
2.ถ้าอยากจะตัดเอง มันจะคุ้มมั้ย ต้องเริ่มหรือแนะนำร้านที่ต้องติดต่อค่ะ
3.ที่ประตูน้ำ และ ห้างกรุงทอง มีร้านไหนแนะนำบ้างค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่