โดรน DJI SPARK และ DJI MAVIC ผมควรซื้อตัวไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
ผมควรซื้อโดรนตัวไหนดีครับผมอยากจะเล่นโดรนอะครับ และก็ไม่เคยบินโดรนมาก่อน ผมไปดูรีวิว2ตัวนี้มา เค้าบอกว่าบินง่ายสำหรับมือใหม่ทั้งคู่ เพื่อนๆคิดว่าผมควรจะซื้อตัวไหนดีครับ กะจะใช้ในการเรียนด้วย พอดีผมเรียนนิเทศอะครับ บางครั้งมีถ่ายหนังสั้นถ่ายMVครับ
ขอบคุณทุกคอมเม้นครับ
แสดงความคิดเห็น