[CR] ปลุกเจ้า Yamaha TZM 150 รถในฝันวัยเด็ก

กระทู้รีวิว
ปลุกเจ้า Yamaha TZM 150 รถในฝันวัยเด็ก
ในสมัยเด็กๆหลายคนคงเคยมีรถในฝัน ผมนี่ก็เจ้า TZM มีน้าคนนึงขี่เข้ามาในหมู่บ้านเมื่อ 20 ปีกว่าเมื่อก่อน
มองครั้งแรกรถสวยจัง คันใหญ่ด้วย ด้วยฐานะยากจนก็ได้แค่ฝัน ตอนนี้ก็จนอยู่ครับ
รถคันนี้ที่ได้มาเมื่อต้นปี60แอบเมียซื้อมาครับ จนวันนี้ 22กค60เมียก็ยังไม่รู้ รู้แค่ว่ารถพี่ในคลับ
คิดว่าหลายคนคงอยากรู้ว่าหมดเท่าไหร่ หมดไปสัก25k นะครับ
รถทะเบียนขาดเกินต้องทำใหม่
และค่อยๆเก็บอะไหล่ที่พอหาได้ครับ จะได้ไม่เจ็บตัวมาก
เครื่องทำร้านทำรถแข่งที่ระยอง เปลี่ยนเสื้อใหม่ ลูกปืนข้อใหม่ ย้ำคลัชใหม่
น็อตชุบทั้งคันเท่าที่ทำได้
แค่อยากใช้ยาวๆนานๆครับผม
บ่นมาเยอะไปดูรูปเลยครับ ไม่ต้องอธิบายเยอะ
รูปที่ได้รถมาแรกๆครับ
ชื่อสินค้า:   Yamaha TZM 150
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่