ออมหุ้น DCA ตัวไหนดี... set50

สวัสดีครับ ทุกท่าน... ผมขอความคิดเห็นและแนวทางการเลือกตัดสินใจหน่อยครับ คือ...ตอนนี้ผมจะออมหุ้นDCAนะครับ แต่ยังเลือกไม่ได้เลยที่เล็งๆไว้ก็มีอยู่ 10ตัว... CPF , TU , TCAP , SCB , CPN , LH , PTT , AOT , BTS , BEM (กะว่าจะออมเดือนละ5,000บ.สักตัว5 ระยะยาว3-5ปีขึ้นไป) จะออมกับCIMB ขอความความคิดเห็นแนวทางจากทุกๆท่านด้วย เต็มที่ได้เลย
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่