DTAC สัญญาณรอบใหม่มาอีกแล้ว

กระทู้สนทนา
ถ้ารอบนี้ทะลุ high เดิม 56 บาทได้ก็ไปต่อเริ่มคลื่นถัดไปได้เลยคับ
บทเรียนบทนี้คงเป็นตัวอย่างให้รายย่อยได้เป็นอย่างดีนะครับ
ว่ากร๊าฟเชื่อได้ 55% ดีกว่าโยนหัวก้อยหน่อยนึง
แต่โบคเชื่อได้แค่ 30% โยนหัวก้อยแม่นกว่าเยอะ  หรือง่ายๆก็เล่นตรงข้ามโบค โอกาสถูกจะมากกว่า 70% เทคนิคประยุกต์อันนี้แม่นสุดครับ
TRUE เป็นกลุ่มสื่อสารที่นักวิแคะเชียร์มากสุดในกลุ่มสื่อสาร และรายย่อยส่วนใหญ่ก็เชื่อและเล่นตามด้วย แต่ผลออกมาเละ

เพื่อนๆผมยังเคยถามว่าแล้วไลเซ่นนักวิแคระจะมีไว้ทำไมในเมื่อส่วนใหญ่ผิดมากกว่าถูก  นั่นละซิ  ผมก็ไม่รู้จะตอบยังไง  พวกเราคิดว่าไงคับ ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่