BPP ipo ยอดแย่แห่งปี 59...

ตัวนี้ตอนipo ผมเทรดเฉลี่ย 2-3 ร้อยล้านต่อเดือน แต่ได้ ipo มาแค่ 1,000 หุ้น "ฟังไม่ผิดนะครับ 1,000 หุ้น" คิดว่าดีแน่นอนตัวนี้ ผ่านมาเกือบปียังคงเล่นอุบาทเหมือนเดิม ตั้งแต่หุ้นยังอยู่ใน Set จนเข้า Set50 เมื่อปลายเดือนที่แล้ว ยังดึงวอลุ่มท้ายตลาดกันว่าเล่น ดึงแม่...ทุกวัน5555 หุ้นกองทุนยังเล่นกันแบบนี้เลยหรอ ดูแลหุ้นหน่อยนะครับ ipo 21 ตอนนี้ยังอยู่ 25.50 สงสารคนมีหุ้นจับใจ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่