Toyota Innova crysta จะมี minor change ปีหน้ามั้ยครับ

พอดีกำลังตัดสินใจซื้อ innova อยู่ ตั้งใจว่าจะไว้ค่อนไปปลายปี แต่เริ่มตระเวนดูตั้งแต่ต้นปี ยิ่งผ่านไปส่วนลดดูยิ่งมากขึ้น แล้วก็เริ่มได้ยินแว่วๆว่า fortuner กำลังจะ minor change เลยเริ่มรู้สึกลังเลว่า แล้ว innova จะมี minor change 2018 หรือเปล่าครับ

ยังไม่ชอบไฟท้าย ดรัมเบรกหลัง ประตูท้าย อุปกรณ์อื่นๆนิดหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น