Lumix G vario 45-200mm F4.0-5.6 ASPH OISสามารถใช้กับGF8ได้ไหม?

อันนี้ขอทราบรายละเอียดนิดนึงค่ะว่าสามารถใช้ได้กับตัวนี้ไหม จากที่อ่านคู่มือมามีบอกว่าใช้ได้กับLumix G Vario 32-100ค่ะ แต่ไม่รู้ว่าใช้กับเจ้าตัวเลนส์Lumix G Vario 45-200mm F4.0-5.6 ASPH OISได้ไหมค่ะ เราขอรายละเอียดสำหรับเลนส์ตัวนี้หน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ🙏🏻

PS.หากมีเลนส์อื่นแนะนำ แนะนำได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ❤️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่