กินยาฆ่าเชื้อตอนท้องไม่รู้ตัว สอบถามคุณแม่ค่ะ

แม่ๆท่านใดเคยเผลอกินยาฆ่าเชื้อหรือฉีดบ้างค่ะ คืออาทิตย์ที่เเล้วมีไข้หนัก. แต่ไม่รู้ว่าตังเองกำลังจะมีน้อง เลยไปคลินิก หมอๆเขาก้อฉีกยาฆ่าเชื้อกับให้ยาทานมา เพิ่งได้มาเช็คน้องตอนได้กลิ่นอาหารเเล้วอ้วก ไม่ทราบว่าคุณแม่คนไหนเคยมีประสบการณ์แบบนี้บ้างค่ะ. ลูกในครรภ์จะเป็นอย่างไรบ้างค่ะ กังวลมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่