ระหว่าง Huawei P9 lite กับ Huawei GR5 2017 เลือกอันไหนดี

กำลังเลือกมือถืออยู่ค่ะ งบไม่เกินหมื่น2
ฟังชั่นหลักๆ
1.เน้นถ่ายรูปกล้องสวยชัด ไม่ฟรุ้งฟริ้งนะ ทั้งกล้องหน้ากล้องหลัง
2.จอกว้าง
3.การใช้งานก็ทั่วๆไปค่ะ Facebook Line app chatทั่วไป ไม่ติดเกมส์ ชอบดูยูทูป เสียงชัดๆ
อันไหนเหมาะกว่าคะ
4.ความจำเครื่องเหมาะสมไม่น้อยเกินไป
*ตอนแรกแอบเล็ง sony xperia ultra ไว้แต่เคสหายากดวย และไม่ค่อยมีคนใช้
ช่วยออกความเห็นหน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่