ไม่น่าเชื่อว่าเสียงของ Celine Dion ในวัยจะ50 ยังคงเพราะและมีพลังมาก

สวัสดีครับ พอดีได้ดู Youtube และมีคลิปแนะนำขึ้นมาเป็น Live ของ Celine Dion ในทัวร์ Europe 2017 ปีนี้
ได้ฟังแล้วรู้สึกว่า เสียงเธอยังคง เพราะมากๆ และมีพลังมาก รวมถึงอารมณ์ของเพลงมาเต็มมาก
อาจจะมีแหบบ้างตามวัย แต่อึ้งมาที่ดูแลเสียงได้ดีมากๆขนาดนี้
ไม่รู้จะมีบุญได้ดูเธอแสดงที่ไทยบ้างไหมนะ

ลิงค์คลิปบางส่วนครับ หรืออาจจะลองหาเพลงอื่นๆใน Youtube ฟังดูก็ได้ครับ

The power of love
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
Because you loved me เพลงนี้เพลงโปรด เสียงเหมือนกับฟังเทปเลย เพราะมาก
The reason เพลงนี้แผดได้ใจมาก 555555
All by myself เพลงนี้ยังทรงพลังเหมือนเดิม

The colour of my love

My heart will go on

เพื่อนๆคิดว่ายังไงกันบ้างครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่