รายการ DAVINCI เด็กถอดรหัส ผมขอร้องให้โฆษณาเข้าเยอะกว่านี้ครับ

เป็นรายการที่คุณหนุ่มกับคุณซาร่าทำหน้าที่ได้ดีมากเลยครับ ช่วยเด็กตอบคำถามตลอด พยายามช่วยให้เลือกของมีมูลค่า แต่เด็กก็คือเด็กอยู่วันยังค่ำ บางคน อย่างน้องพบรัก ผมเห็นแล้วอึ้งมาก เด็กอายุเพียง 5 ขวบ ทำอะไรเลือกอะไร คิดถึงคุณพ่อคุณแม่ตลอด ท้ายนี้ ผมอยากให้มีโฆษณาเข้ารายการเยอะๆ ครับ นอกเหนือจากพวก Sponsor จากรายการแล้ว เพราะดูแล้ว ไม่มีโฆษณาเข้ารายการเลยครับ เกรงว่าจะอยู่ได้ไม่นาน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่