ใครได้ดู เมซรันเนอร์ ภาค2 มาแล้วบ้างคะ รบกวนสอบถามค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราติดใจตอนนึง ที่พวกพระเอกหนีลงไปที่ห้างร้างแล้วไปเจอพวกแครงค์ที่เป็นคล้ายซอมบี้อ่ะคะ ที่ตอนแรกยังมีสมาชิกอยู่ 8 คน มี 1.โทมัส(พระเอก) 2.มินโฮ 3.นิวท์ 4.เทเรซ่า 5.ฟลาย(ชื่อนี้รึเปล่า? คนอ้วนๆอ่ะค่ะ) 6.วินซ์ตัน(ที่โดนซอมบี้ข่วนท้องแล้วติดเชื้อเลยยิงตัวตาย) 7.แอริส(เด็กที่อยู่อีกวงกตนึงผอมๆ) แล้วก็8. คนที่หายตัวไป ตัวเตี้ยๆค่ะ อยู่ในทุกฉากแต่พอตอนวิ่งหนีขึ้นบันไดเลื่อน ดันหายไปค่ะ สรุปคือหายไปไหนคะ 555 ใครทราบช่วยบอกเราที คือมันไม่น่าจะหายไปเลยอ่ะค่ะ เพราะตอนวิ่งหนียังอยู่ด้วยกันอยู่เลย ข้องใจม๊ากกกกกกก 555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่