ขอคำแนะนำจากผู้มีประสบการณ์หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
คือผมเพิ่งเริ่มเล่นเวคบอร์ดได้สัก 2-3 อาทิตย์แล้ว ตอนนี้เลยอยากจะซื้อบอร์ดเป็นของตัวเอง
แต่ผมไม่รู้ว่าบอร์ดรุ่นไหนเหมาะกับผม เพราะยังไม่เคยลองเช่าบอร์เที่เป็นบูทมาเล่น
ตอนนี้เห็นเขาลดราคากันอยู่ เลยอยากขอคำแนะนำครับ บอร์ดเล่นหลังเรือเอามาเล่นกับเคเบิ้ลได้ไหม
เพราะมันถอดฟินได้ ผมเลยคิดไปเองว่าฟีลลิ่งน่าจะเหมือนกัน ที่ผมเลงไว้ก็ liquid force trip 2016 ครับ

*ไม่รู้จะแท็คห้องไหนดี เพิ่งเคยตั้งครั้งที่สอง 😅

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่