[CR] 【 NAKED HEAT 】พาเลทน้องใหม่ตระกูล NAKED

NAKED HEAT มาในโทนอุ่น น้ำตาล - ส้ม เผ็ชชชชช ร้อนนนนน ไม่ตกเทรนด์
( สายฝ.เขาเครซี่กับโทนประมาณนี้มาก )

สวยยันกล่อง ❤️
กล่องเปิดแบบสไลด์ เหมือนกลักไม้ขีดไฟเลยจ้า
มีไม้ขีดไฟไหม้ ๆ เป็นกิมมิคน่ารัก ๆ ในกล่องอีก
เรียกว่าไม่หลุดคอนเซ็ปความ HEATกันเลยทีเดียว 😆

ส่วนตัวพาเลทนั้น ทำจากพลาสติกแข็งแรง อารมณ์คล้าย ๆ พาเลทรุ่นพี่อย่าง NAKED SMOKY
ก็ถือว่าดีงามตามท้องเรื่องอมยิ้ม21

นอกจากนี้ยังมีกระจก และแปรง 2 หัวแถมมาให้ในพาเลท
แปรงถือว่าคุณภาพดีงามประมาณหนึ่งเลยล่ะ
ไม่สิ ..น่าจะเรียกได้ว่าดีที่สุดในบรรดาแปรงที่แถมมากับพาเลทแล้วล่ะมั้ง

12 เฉดสีใหม่ ไม่ซ้ำกับพาแลทไหนมาก่อน (แค่คุ้น ๆ ว่าสีมันใกล้เคียงกันเท่านั้นเอ๊งงงง)

รอบนี้ใครชอบสีแมทท์คงกรี๊ดลั่น เพราะในพาแลทมีด้วยกันถึง 8 สีแมทท์ ....สาใจมั้ยล่ะช้อยยยย
ที่เหลืออีก 4 สีคือชริมเมอร์ มาน้อยแต่เน้น! แน่น! อลัง! ปังทุกสี!

ลองเล่น ทั้งแต่ง ทั้งปาดเกือบอาทิตย์
ต้องบอกเลยว่า คุณภาพเนื้อสีของพาแลทนี้ ดีขึ้นกว่า NAKED ก่อน ๆ อย่างรู้สึกได้

สารภาพว่าเมื่อก่อนไม่เคยอินกับสีแมทท์ของ Urban Decay เลย แต่รอบนี้ คือดีอะ เนื้อนุ่ม เกลี่ยง่าย
ฟีลใกล้เคียงกับพาเลทแมทท์อันดับ 1 ในดวงใจ Shade and Light ของ KAT VON D มาก ปรบมือรัว ๆ กับความดีงาม

เรื่องสี สวยจริง ...แต่ก็แต่งยากจัง😅
ว่า NAKED3 แต่งยากล่ะนะ
NAKED HEAT นี่กุมขมับเลย

ฝรั่งกรี๊ดกร๊าดกับโทนแบบนี้มาก ก็เค้าผิวขาว ตาน้ำข้าว แต่งโทนนี้มันขึ้นไง 555+
ส่วนลิงเหลืองอย่างเราน่ะเหรอ........ เอิ๊ก ๆ รอดยากง่ะFacepalm

เทียบสี NAKED ทุกพาเลท

อ้อ ลืมบอก เราอยู่อเมริกาค่ะ ตำมาในเว็บ Urban Decay ตอนที่เขาปล่อยขาย One day Exclusive นะคะ ราคา $54 ไม่รวม TAX ค่ะ
ที่ไทยน่าจะปล่อยขาย One day exclusive (online only) ที่ Sephora แล้วนะคะ ลองเช็คดู
ชื่อสินค้า:   NAKED HEAT
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่