หงุดหงิดมาตลอดเรื่อง...คืนนี้เสียน้ำตาให้ พิตะวัน

ตอนสุดท้าย พาร์ทสุดท้าย เศร้าใจมากค่ะ

เสียงคุณดวงดาว ทำเราร้องไห้ไปด้วยเลย

นี่คือ ผลกรรม ของตะวัน อย่างหนึ่งจริงๆ

ชื่นชมขวัญมากเลยค่ะ เอาอยู่กับเรื่องนี้มาก เล่นให้คนหมั่นไส้ หงุดหงิด เกลียด และตอนจบ...สงสารได้ขนาดนี้ สุดยอดค่ะ

เฮ้อออ

ปล. ฉากที่มีเพียง คุณท่าน และ ตะวัน เล่น มันทำให้เรื่องน่าดูเยอะเลย 😂

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่